• World Cup 2022
  • 22:00 - 10/12
    Morocco
    vs
    Portugal
  • 02:00 - 11/12
    England
    vs
    France
  • A-League
  • 13:00 - 10/12
    Wellington Phoenix
    vs
    Western Sydney
  • 15:45 - 10/12
    Sydney FC
    vs
    Melbourne City
  • 18:30 - 10/12
    Perth Glory
    vs
    Western United FC
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 14:00 - 10/12
    Hebei FC
    vs
    Beijing Guoan
  • 14:00 - 10/12
    Chengdu Better City FC
    vs
    Shanghai Port
  • 18:00 - 10/12
    Shenzhen FC
    vs
    Changchun Yatai
  • 18:30 - 10/12
    Zhejiang Greentown
    vs
    Meizhou Hakka
  • 18:30 - 10/12
    Guangzhou FC
    vs
    Guangzhou City
  • 19:00 - 10/12
    Tianjin Tigers
    vs
    Henan Songshan Longmen
  • Argentina Torneo B
  • 07:30 - 10/12
    Atletico San Pedro
    vs
    Club Camioneros Argentino del Norte
  • 03:00 - 11/12
    La Merced Salta
    vs
    AH Zapla
  • Giao Hữu
  • 08:00 - 10/12
    Cancun FC
    vs
    Monterrey
  • 08:30 - 10/12
    Indiana
    vs
    Pittsburgh Panthers
  • 16:00 - 10/12
    Gornik Zabrze
    vs
    Miedz Legnica
  • 16:00 - 10/12
    Korona Kielce
    vs
    GKS Katowice
  • 16:30 - 10/12
    Ankaragucu
    vs
    Sivasspor
  • 16:30 - 10/12
    Racing Genk
    vs
    Elche
  • 17:00 - 10/12
    Nice
    vs
    Girona
  • 17:00 - 10/12
    Spezia
    vs
    Sampdoria Youth
  • 17:00 - 10/12
    Rennes
    vs
    Celtic FC
  • 17:00 - 10/12
    Widzew lodz
    vs
    Rukh Vynnyky
  • 17:30 - 10/12
    Real Valladolid
    vs
    Lille
  • 17:30 - 10/12
    GKS Jastrzebie
    vs
    Skra Czestochowa
  • 18:00 - 10/12
    Karkonosze Jelenia Gora
    vs
    Baumit Jablonec
  • 18:00 - 10/12
    Arka Gdynia
    vs
    Chojniczanka Chojnice
  • 18:00 - 10/12
    Rapid Bucuresti
    vs
    Borussia Dortmund
  • 18:00 - 10/12
    PSV Eindhoven
    vs
    Rakow Czestochowa
  • 18:30 - 10/12
    Club Brugge
    vs
    Excelsior SBV
  • 19:00 - 10/12
    VfL Wolfsburg
    vs
    Nordsjaelland
  • 19:00 - 10/12
    Legia Warszawa
    vs
    Motor Lublin
  • 19:00 - 10/12
    Feyenoord
    vs
    Oostende
  • 19:00 - 10/12
    Darmstadt
    vs
    SV Morlautern
  • 19:00 - 10/12
    SC Paderborn 07
    vs
    VfL Osnabruck
  • 19:00 - 10/12
    VfL Bochum
    vs
    Karlsruher SC
  • 19:00 - 10/12
    Osasuna
    vs
    Lorient
  • 20:00 - 10/12
    Augsburg
    vs
    Grasshopper
  • 20:00 - 10/12
    Dundee United
    vs
    Ayr United
  • 20:00 - 10/12
    Lugano
    vs
    Monza
  • 20:00 - 10/12
    Bayer Leverkusen
    vs
    Glasgow Rangers
  • 20:00 - 10/12
    Bastia
    vs
    Guadeloupe
  • 20:00 - 10/12
    Panaitolikos Agrinio
    vs
    Asteras Tripolis
  • 20:00 - 10/12
    FC Wil 1900
    vs
    SC Freiburg (Youth)
  • 20:00 - 10/12
    St.Polten
    vs
    LASK Linz
  • 21:00 - 10/12
    Udinese
    vs
    West Ham United
  • 21:00 - 10/12
    Istanbul Basaksehir
    vs
    Westerlo
  • 22:00 - 10/12
    Quevilly
    vs
    Stade Lavallois MFC
  • 22:00 - 10/12
    RCD Espanyol
    vs
    Torino
  • 22:00 - 10/12
    Fenerbahce
    vs
    Salernitana
  • 22:59 - 10/12
    FC Twente Enschede
    vs
    Sparta Rotterdam
  • 22:59 - 10/12
    Trabzonspor
    vs
    Kasimpasa
  • 22:59 - 10/12
    Mallorca
    vs
    FSV Mainz 05
  • 23:30 - 10/12
    Basel
    vs
    SV Waldhof Mannheim
  • 00:00 - 11/12
    Galatasaray
    vs
    Adana Demirspor
  • 00:00 - 11/12
    Olympiakos Piraeus
    vs
    Nottingham Forest
  • 00:00 - 11/12
    Real Betis
    vs
    Manchester United
  • 01:00 - 11/12
    Real Sociedad
    vs
    Anderlecht
  • New Zealand Women
  • 08:00 - 10/12
    Northern Rovers (W)
    vs
    Southern United (w)
  • 06:00 - 11/12
    Central Football (w)
    vs
    Auckland FF (w)
  • Japan Women Empresss Cup
  • 09:00 - 10/12
    Setagaya Sfida (w)
    vs
    Toyo University (w)
  • 09:00 - 10/12
    IGA Kunoichi (w)
    vs
    Ehime FC (w)
  • Australia W-League
  • 11:00 - 10/12
    Canberra United (w)
    vs
    Wellington Phoenix (W)
  • 11:00 - 10/12
    Melbourne City (w)
    vs
    Newcastle Jets (w)
  • 13:05 - 10/12
    Sydney FC (w)
    vs
    Brisbane Roar (w)
  • Japanese WE League
  • 11:00 - 10/12
    Albirex Niigata (w)
    vs
    Omiya Ardija (W)
  • 11:00 - 10/12
    Vegalta Sendai (w)
    vs
    JEF United Ichihara Chiba (w)
  • 12:00 - 10/12
    AS Elfen Sayama (w)
    vs
    Hiroshima Sanfrecce (W)
  • Indonesia Division 1
  • 13:15 - 10/12
    PSBS Biak
    vs
    Kalteng Putra FC
  • 15:15 - 10/12
    Nusantara United
    vs
    FC Bekasi City
  • 15:15 - 10/12
    Persipa Pati
    vs
    Gresik United
  • 15:30 - 10/12
    Persela Lamongan
    vs
    PSIM Yogyakarta
  • 15:30 - 10/12
    Sriwijaya FC
    vs
    Karo United
  • 15:30 - 10/12
    PSPS Pekanbaru
    vs
    Persiraja Aceh
  • India DSD
  • 13:15 - 10/12
    Delhi United
    vs
    Youngmen SC
  • Israel youth cup
  • 13:30 - 10/12
    Maccabi Herzliya U19
    vs
    Sectzya Nes Ziona U19
  • 14:00 - 10/12
    Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19
    vs
    Ashdod Rafi Elbaz U19
  • 15:40 - 10/12
    Hapoel Hod Hasharon U19
    vs
    Gadna Tel Aviv U19
  • 16:00 - 10/12
    Ironi Nesher U19
    vs
    Football Club Nave Yosef U19
  • 16:00 - 10/12
    Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
    vs
    Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
  • 16:00 - 10/12
    Hapoel Haifa U19
    vs
    Hapoel Raanana Roei U19
  • 16:15 - 10/12
    Hapoel Kfar Saba U19
    vs
    Hapoel Herzliya U19
  • 16:50 - 10/12
    Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
    vs
    Maccabi Achi Nazareth U19
  • 17:00 - 10/12
    Hapoel Beer Sheva U19
    vs
    Hapoel Hadera U19
  • 17:00 - 10/12
    Hapoel Umm al-Fahm U19
    vs
    Beitar Nes Tubruk U19
  • 19:00 - 10/12
    Hapoel Pardesiya U19
    vs
    Hapoel Afula U19
  • 19:50 - 10/12
    Ashdod MS U19
    vs
    Maccabi Haifa U19
  • 19:55 - 10/12
    Maccabi Tel Aviv U19
    vs
    Beitar Jerusalem Oren U19
  • 20:00 - 10/12
    Hapoel Tel Aviv U19
    vs
    Maccabi Netanya U19
  • 23:30 - 10/12
    Beitar Shimshon Tel Aviv U19
    vs
    Hakoach Macabi Ramat Gan U19
  • India Bangalore Division
  • 13:30 - 10/12
    Megt Centre
    vs
    ASC Center FC
  • 15:30 - 10/12
    FC Bengaluru United
    vs
    Kickstart Karnataka FC
  • Hong Kong Elite Cup
  • 14:00 - 10/12
    Biu Chun Rangers
    vs
    Eastern A.A Football Team
  • VĐQG Indonesia
  • 15:00 - 10/12
    Persib Bandung
    vs
    Persebaya Surabaya
  • 18:00 - 10/12
    Persija Jakarta
    vs
    Persik Kediri
  • Algeria U19 Youth League
  • 15:00 - 10/12
    WA Boufarik U19
    vs
    MCB Oued Sly U19
  • 15:00 - 10/12
    IB Khemis El Khechna U19
    vs
    CR Belouizdad U19
  • 15:00 - 10/12
    ASO Chlef U19
    vs
    SKAF Khemis Miliana U19
  • 15:00 - 10/12
    AS Khroub U19
    vs
    MO Constantine U19
  • 15:00 - 10/12
    ES Setif U19
    vs
    USM El Harrach U19
  • 15:00 - 10/12
    CA Batna U19
    vs
    US Chaouia U19
  • 15:00 - 10/12
    MC El Eulma U19
    vs
    RC Arba U19
  • 15:00 - 10/12
    CS Constantine U19
    vs
    USM Khenchela U19
  • Kenya League Women
  • 15:00 - 10/12
    Ulinzi Starlets (W)
    vs
    Trans Nzoia Falcons FC (W)
  • I- League
  • 15:30 - 10/12
    Sudeva Delhi
    vs
    Churchill Brothers
  • Turkey A2 League U19
  • 16:00 - 10/12
    Fatih Karagumruk U19
    vs
    Ankaragucu U19
  • 16:00 - 10/12
    Buyuksehir BLD.Spor U19
    vs
    Ankaraspor U19
  • 16:00 - 10/12
    Boluspor U19
    vs
    Kasimpasa U19
  • 16:00 - 10/12
    Konyaspor U19
    vs
    Umraniyespor U19
  • 16:00 - 10/12
    Antalyaspor U19
    vs
    Altinordu U19
  • 16:00 - 10/12
    Istanbulspor U19
    vs
    Alanyaspor U19
  • 16:00 - 10/12
    Yeni Malatyaspor U19
    vs
    Trabzonspor U19
  • 16:00 - 10/12
    Sivasspor U19
    vs
    Bursaspor U19
  • 16:00 - 10/12
    Giresunspor U19
    vs
    Besiktas JK U19
  • 16:00 - 10/12
    Kayserispor U19
    vs
    Gazisehir Gaziantep FK U19
  • 16:00 - 10/12
    Galatasaray U19
    vs
    Hatayspor U19
  • Hungary U19 A League
  • 16:00 - 10/12
    Gyori ETO U19
    vs
    Debrecin VSC U19
  • 16:00 - 10/12
    Budapest Honved U19
    vs
    Ferencvarosi U19
  • 18:00 - 10/12
    Vasas U19
    vs
    Pecsi MFC U19
  • 19:00 - 10/12
    Szeged-Csanad Grosics U19
    vs
    Diosgyor VTK U19
  • Algeria U20 Youth League
  • 16:00 - 10/12
    Paradou AC U21
    vs
    JS Saoura U21
  • 17:00 - 10/12
    ES Ben Aknoun U21
    vs
    JSM Tiaret U21
  • 17:00 - 10/12
    CR Temouchent U21
    vs
    ASM Oran U21
  • 17:00 - 10/12
    MCB Oued Sly U21
    vs
    MC Saida U21
  • 17:00 - 10/12
    RC Kouba U21
    vs
    Olympique Medea U21
  • 17:00 - 10/12
    WA Tlemcen U21
    vs
    ES Mostaganem U21
  • 17:00 - 10/12
    GC Mascara U21
    vs
    RC Relizane U21
  • 21:00 - 10/12
    HB Chelghoum Laid U21
    vs
    US Biskra U21
  • 21:00 - 10/12
    CS Constantine U21
    vs
    ASO Chlef U21
  • 21:00 - 10/12
    MC Oran U21
    vs
    MC Alger U21
  • 21:00 - 10/12
    USM Alger U21
    vs
    CR Belouizdad U21
  • 21:00 - 10/12
    JS Kabylie U21
    vs
    RC Arba U21
  • 21:00 - 10/12
    USM Khenchela U21
    vs
    NC Magra U21
  • Hạng 2 Georgia
  • 16:00 - 10/12
    Aragvi Dusheti
    vs
    WIT Georgia Tbilisi
  • 16:00 - 10/12
    FC Metalurgi Rustavi
    vs
    Kolkheti 1913 Poti
  • VĐQG Bhutan
  • 16:00 - 10/12
    Ugyen Academy
    vs
    RTC FC
  • Greece U19
  • 16:00 - 10/12
    Panaitolikos U19
    vs
    Panathinaikos U19
  • 16:30 - 10/12
    Levadiakos U19
    vs
    Olympiakos Piraeus U19
  • 17:00 - 10/12
    Iraklis 1908 FC U19
    vs
    Veria U19
  • 17:00 - 10/12
    Episkopi FC U19
    vs
    Apollon Smirnis U19
  • 17:30 - 10/12
    Atromitos U19
    vs
    Asteras Tripolis U19
  • 18:00 - 10/12
    Ionikos U19
    vs
    PAOK Saloniki U19
  • 20:00 - 10/12
    Thesprotos U19
    vs
    Apollon Pontou Kalamaria U19
  • 20:00 - 10/12
    Aris Thessaloniki U19
    vs
    PAS Lamia U19
  • Croatia U19 League
  • 16:00 - 10/12
    Zagreb locomotive U19
    vs
    Slaven Belupo U19
  • 16:00 - 10/12
    NK Dugopolje U19
    vs
    ZNK Osijek U19
  • 17:00 - 10/12
    Hajduk Split U19
    vs
    HNK Sibenik U19
  • 17:00 - 10/12
    NK Varazdin U19
    vs
    Inter Zapresic U19
  • 19:00 - 10/12
    NK Rudes U19
    vs
    Rijeka U19
  • 19:00 - 10/12
    Dinamo Zagreb U19
    vs
    Mladost Zdralovi U19
  • 19:00 - 10/12
    HNK Cibalia U19
    vs
    Sesvete U19
  • 21:00 - 10/12
    NK Istra 1961 U19
    vs
    HNK Gorica U19
  • Tipsport Cup
  • 16:30 - 10/12
    Hradec Kralove
    vs
    Chrudim
  • German Junioren Bundesliga Cup
  • 17:00 - 10/12
    Nurnberg U19
    vs
    Hertha Berlin U19
  • 17:00 - 10/12
    Koln U19
    vs
    Holstein Kiel U19
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 17:00 - 10/12
    Motril
    vs
    CD Huracan Melilla
  • 18:00 - 10/12
    Arucas CF
    vs
    UD Gran Tarajal ST
  • 21:30 - 10/12
    CD Mirandes B
    vs
    CyDL Jupiter Leones
  • 21:30 - 10/12
    CD Cortes
    vs
    CD Subiza
  • 21:30 - 10/12
    Pamplona
    vs
    Avance Ezcabarte
  • 21:45 - 10/12
    CD La Virgen Del Camino
    vs
    UD Santa Marta
  • 21:45 - 10/12
    Valle de Egues
    vs
    Lagunak
  • 21:45 - 10/12
    SD Torina
    vs
    CD Guarnizo
  • 22:00 - 10/12
    U.M. Escobedo
    vs
    CF Vimenor
  • 22:00 - 10/12
    UD Levante B
    vs
    UD Rayo Ibense
  • 22:00 - 10/12
    Hercules II
    vs
    Torrent C.F
  • 22:00 - 10/12
    Atzeneta UE
    vs
    Acero
  • 22:00 - 10/12
    CD Cantolagua
    vs
    UDC Txantrea KKE
  • 22:00 - 10/12
    Santanyi
    vs
    PE Sant Jordi
  • 22:00 - 10/12
    Inter Manacor
    vs
    San Jodie
  • 22:30 - 10/12
    CD Touring
    vs
    SD Deusto
  • 22:30 - 10/12
    La Solana
    vs
    CD Illescas
  • 22:30 - 10/12
    Aurrera Ondarroa
    vs
    Pasaia KE
  • 22:30 - 10/12
    Anaitasuna
    vs
    CD Basconia
  • 22:30 - 10/12
    CD Binissalem
    vs
    Constancia
  • 22:45 - 10/12
    UD Poblense
    vs
    CE Mercadal
  • 22:59 - 10/12
    Andratks
    vs
    CF Platges De Calvia
  • 22:59 - 10/12
    Portmany
    vs
    Llosetense
  • 22:59 - 10/12
    Azkoyen
    vs
    CD Huarte
  • 22:59 - 10/12
    Atletico Albericia
    vs
    Castro
  • 22:59 - 10/12
    Leioa
    vs
    CD Victoria
  • 22:59 - 10/12
    Cultural de Durango
    vs
    Urduliz FT
  • 22:59 - 10/12
    CD Padura
    vs
    CD Lagun Onak
  • 00:00 - 11/12
    Villa Santa Brigida
    vs
    UD Ibarra
  • 00:00 - 11/12
    UCD Burlades
    vs
    CD Beti Onak
  • 00:30 - 11/12
    Tomelloso
    vs
    CD Villacanas
  • 01:00 - 11/12
    Alesves
    vs
    CD Oberena
  • 01:00 - 11/12
    Club Deportivo Tropezon
    vs
    CD Cayon
  • 01:00 - 11/12
    CD Azuaga
    vs
    Atletico Pueblonuevo
  • Malta First Division League
  • 17:00 - 10/12
    Swieqi United
    vs
    Mqabba FC
  • 19:30 - 10/12
    Mtarfa
    vs
    Sliema Wanderers FC
  • Hong Kong FA Cup
  • 17:00 - 10/12
    LeeMan
    vs
    Southern District
  • Azerbaijan Division 2
  • 17:00 - 10/12
    Standard Sumgayit II
    vs
    Keshla FK II
  • 17:00 - 10/12
    Turan Tovuz II
    vs
    Qarabag II
  • Italian Youth League B
  • 17:00 - 10/12
    Imolese Calcio Youth
    vs
    Benevento (Youth)
  • 17:00 - 10/12
    Monopoli Youth
    vs
    Pisa U19
  • 17:00 - 10/12
    Perugia Youth
    vs
    Crotone U19
  • 17:00 - 10/12
    Pescara Youth
    vs
    Ternana u20
  • 17:00 - 10/12
    Reggina U19
    vs
    Ascoli Youth
  • 17:00 - 10/12
    Sha LAN U19
    vs
    Virtus Entella U20
  • 17:00 - 10/12
    Spezia U20
    vs
    Cosenza Calcio Youth
  • 20:00 - 10/12
    Genoa Youth
    vs
    S.S.D. Monza 1912 Youth
  • 20:30 - 10/12
    Viterbese Castrense Youth
    vs
    Lazio U20
  • 20:30 - 10/12
    Alessandria Youth
    vs
    Padova U19
  • 20:30 - 10/12
    Brescia U20
    vs
    Parma U20
  • 20:30 - 10/12
    Cittadella U20
    vs
    US Cremonese U20
  • 20:30 - 10/12
    Como U20
    vs
    Vicenza U20
  • 20:30 - 10/12
    FeralpiSalo Youth
    vs
    Pordenone Youth
  • 20:30 - 10/12
    Reggiana U20
    vs
    Venezia F.C. Youth
  • 21:00 - 10/12
    AlbinoLeffe Youth
    vs
    Spal U19
  • Germany Youth U19 League
  • 17:00 - 10/12
    BonnerU19
    vs
    Bayer Leverkusen U19
  • 20:00 - 10/12
    Karlsruher SC U19
    vs
    FC Astoria Walldorf U19
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 10/12
    Keciorengucu
    vs
    Adanaspor
  • 17:30 - 10/12
    Tuzlaspor
    vs
    Caykur Rizespor
  • 20:00 - 10/12
    Denizlispor
    vs
    Altay Spor Kulubu
  • 22:59 - 10/12
    Goztepe
    vs
    Manisa BB Spor
  • Hạng 2 Thái Lan
  • 17:30 - 10/12
    Rayong FC
    vs
    Chainat FC
  • 18:00 - 10/12
    Nakhon Si United FC
    vs
    Ayutthaya United
  • 18:30 - 10/12
    Krabi FC
    vs
    JL Chiangmai United FC
  • 19:00 - 10/12
    Customs Department FC
    vs
    Raj Pracha FC
  • Syrian League
  • 18:00 - 10/12
    Al-Majd Damascus
    vs
    Al Jazeera
  • Turkiye Lig3
  • 18:00 - 10/12
    Utkoi
    vs
    Batman Petrolspor
  • 18:00 - 10/12
    Inegolspor
    vs
    Ankaraspor FK
  • 18:00 - 10/12
    Etimesgut Belediye Spor
    vs
    Kirsehir Koyhizmetleri
  • Turkey 3. Ligi B
  • 18:00 - 10/12
    Yeni Orduspor
    vs
    Yomraspor
  • 18:00 - 10/12
    Catalca Spor
    vs
    Yeni Amasya Spor
  • 18:00 - 10/12
    Bayrampasa
    vs
    Orduspor
  • 18:00 - 10/12
    Bergama Belediyespor
    vs
    Halide Edip Adivarspor
  • 18:00 - 10/12
    Cankaya FK
    vs
    Sapanca Genclikspor
  • 18:00 - 10/12
    Kepez Belediyespor
    vs
    Arguvan
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 18:00 - 10/12
    Naft Alwasat
    vs
    Arbil
  • 18:00 - 10/12
    Al-Naft
    vs
    Al Talaba
  • 18:00 - 10/12
    Al Sinaah
    vs
    Al-Hudod
  • 20:45 - 10/12
    Zakho
    vs
    Naft Misan
  • 22:30 - 10/12
    Al Shorta
    vs
    Naft Al Junoob
  • Spanish Ladies Premier League B
  • 18:00 - 10/12
    Deportivo La Coruna W
    vs
    Cordoba (w)
  • Spain Youth League
  • 18:00 - 10/12
    Alcorcon U19
    vs
    Atletico de Madrid U19
  • 18:00 - 10/12
    UD San Fernando U19
    vs
    Tenerife U19
  • 18:30 - 10/12
    Girona U19
    vs
    Gimnastic Tarragona U19
  • 18:30 - 10/12
    CE Europa U19
    vs
    CF Badalona U19
  • 19:00 - 10/12
    Ibarra U19
    vs
    Las Palmas U19
  • 19:00 - 10/12
    CF Juventud Laguna U19
    vs
    CD Maspalomas U19
  • 20:00 - 10/12
    Arucas CF U19
    vs
    CD Sobradillo U19
  • 21:30 - 10/12
    Toledo U19
    vs
    Alboraya U19
  • 22:00 - 10/12
    Santutxu U19
    vs
    Osasuna U19
  • 22:00 - 10/12
    Real Murcia U19
    vs
    Valencia U19
  • 22:00 - 10/12
    Compostela U19
    vs
    Covadonga U19
  • 22:00 - 10/12
    CD Diocesano U19
    vs
    Badazous U19
  • 22:30 - 10/12
    Espanyol U19
    vs
    Real Zaragoza U19
  • 23:30 - 10/12
    CF Rayo Majadahonda U19
    vs
    AD Sporting Hortaleza U19
  • 00:00 - 11/12
    FE Grama U19
    vs
    Sabadell U19
  • 00:00 - 11/12
    UD Cornella U19
    vs
    Barcelona U19
  • Hong Kong Women Premier League
  • 18:00 - 10/12
    Citizen AA (w)
    vs
    Shatin (w)
  • 20:00 - 10/12
    Wofoo Tai Po (w)
    vs
    HKFC (w)
  • Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
  • 18:00 - 10/12
    Trofense U19
    vs
    Marinhas FC U19
  • 18:00 - 10/12
    Benfica U19
    vs
    Maritimo U19
  • 22:00 - 10/12
    Casa Pia AC U19
    vs
    SC Uniao Torreense U19
  • 22:00 - 10/12
    FC Famalicao U19
    vs
    Braga U19
  • 22:00 - 10/12
    Nogueirense U19
    vs
    Feirense U19
  • 22:00 - 10/12
    Leixoes U19
    vs
    SC Espinho U19
  • 22:00 - 10/12
    LimianosU19
    vs
    Varzim U19
  • 22:00 - 10/12
    Uniao Leiria U19
    vs
    CD Fatima U19
  • 22:00 - 10/12
    CD Mafra U19
    vs
    Sacavenense U19
  • 22:00 - 10/12
    Vilaverdense FC Sub-19
    vs
    SC Mirandela U19
  • 22:00 - 10/12
    Amarante U19
    vs
    Chaves U19
  • 22:00 - 10/12
    GD Fabril U19
    vs
    SC Ferreirense U19
  • 22:00 - 10/12
    Amora FC U19
    vs
    Fc Barreirense U19
  • 22:00 - 10/12
    Luxita U19
    vs
    Padroense U19
  • 22:00 - 10/12
    SC Lamego U19
    vs
    Sousense U19
  • 22:00 - 10/12
    SC Farense U19
    vs
    Clube Oriental Lisboa U19
  • 00:15 - 11/12
    Valadares Gaia FC U19
    vs
    FC Penafiel U19
  • 02:00 - 11/12
    Associacao Naval U19
    vs
    SC Pombal U19
  • Portugal Liga 3
  • 18:00 - 10/12
    Sporting CP B
    vs
    Amora FC
  • 22:59 - 10/12
    FC Caldas
    vs
    Academica Coimbra
  • 22:59 - 10/12
    Mokala Pancheners
    vs
    Alverca
  • 22:59 - 10/12
    Oliveira Hospital
    vs
    Vitoria Setubal
  • 22:59 - 10/12
    Fafe
    vs
    Sporting Braga II
  • 22:59 - 10/12
    Anadia
    vs
    Paredes
  • 22:59 - 10/12
    Montalegre
    vs
    Varzim
  • 22:59 - 10/12
    FC Felgueiras
    vs
    CF Canelas 2010
  • 22:59 - 10/12
    Sanjoanense
    vs
    Vilaverdense
  • 22:59 - 10/12
    Vitoria Guimaraes B
    vs
    S. Joao Ver
  • 02:00 - 11/12
    Uniao Leiria
    vs
    Real Sport Clube
  • VĐQG Nữ Tây Ban Nha
  • 18:00 - 10/12
    Madrid CFF (w)
    vs
    Colegio Aleman Valencia (w)
  • 01:00 - 11/12
    Barcelona (w)
    vs
    Alhama CF (w)
  • Albania Division 2
  • 18:30 - 10/12
    KS Dinamo Tirana
    vs
    Lushnja KS
  • Championship of Ukraine
  • 18:30 - 10/12
    Maccabi Tamra
    vs
    Hapoel Bnei Zalfa
  • 01:00 - 11/12
    Beitar Tel Aviv Ramla
    vs
    Ironi Modiin
  • Denmark Youth U19
  • 18:30 - 10/12
    BrondbyU19
    vs
    Nordsjaelland U19
  • Italian Women Division 1
  • 18:30 - 10/12
    Pomigliano (w)
    vs
    Inter Milan (w)
  • 20:30 - 10/12
    Parma s (W)
    vs
    Fiorentina (w)
  • 20:30 - 10/12
    Sassuolo (w)
    vs
    AC Milan (w)
  • Germany Oberliga NOFV
  • 18:30 - 10/12
    Turk Gucu Friedberg
    vs
    FSV Fernwald
  • 19:00 - 10/12
    Rostocker FC
    vs
    FSV Union Furstenwalde
  • 19:00 - 10/12
    Tus Dassendorf
    vs
    SC Victoria Hamburg
  • 19:00 - 10/12
    Arminia Ludwigshafen
    vs
    SV Auersmacher
  • 19:00 - 10/12
    FC Oberlausitz
    vs
    Einheit Rudolstadt
  • 19:00 - 10/12
    SC Freital
    vs
    FC Einheit Wernigerode
  • 19:00 - 10/12
    FC Blaus Weiss 90 Berlin
    vs
    RSV Eintracht
  • 19:00 - 10/12
    SV Westerhausen
    vs
    VFC Plauen
  • 19:00 - 10/12
    FC Frankfurt
    vs
    TSG Neustrelitz
  • 19:00 - 10/12
    VfB 1921 Krieschow
    vs
    Budissa Bautzen
  • 19:00 - 10/12
    Ludwigsfelder FC
    vs
    VfB Auerbach
  • 19:00 - 10/12
    FSV Optik Rathenow
    vs
    FC Mecklenburg Schwerin
  • 19:00 - 10/12
    MSV Neuruppin
    vs
    Mahdov FC
  • 19:00 - 10/12
    FC An der Fahner Hohe
    vs
    Wacker Nordhausen
  • 19:00 - 10/12
    Eilenburg
    vs
    Bischofswerdaer FV
  • 19:00 - 10/12
    SV Blau-Weiss Zorbau
    vs
    SG Union Sandersdorf
  • 19:00 - 10/12
    Grimma
    vs
    Hallen
  • 20:00 - 10/12
    SG Dynamo Schwerin
    vs
    SC Staaken
  • 20:00 - 10/12
    1. FC Gievenbeck
    vs
    SC Paderborn 07 II
  • 20:00 - 10/12
    FC Karbach
    vs
    Sportfreunde Eisbachtal
  • 20:00 - 10/12
    SC BW 94 Papenburg
    vs
    FC Hansa Luneburg
  • 20:00 - 10/12
    SV Ramlingen Ehlershausen
    vs
    Freie Turnerschaft Braunschweig
  • 20:00 - 10/12
    FC Schoningen08
    vs
    Heeslinger SC
  • 20:00 - 10/12
    MTV Gifhorn
    vs
    Arminia Hannover
  • 20:00 - 10/12
    TuS Bersenbruck
    vs
    Lupo-Martini Wolfsburg
  • 20:00 - 10/12
    FC Türkiye Wilhelmsburg
    vs
    Altona 93
  • 20:00 - 10/12
    Rotenburger SV
    vs
    HSC Hannover
  • 20:00 - 10/12
    Eintracht Stadtallendorf
    vs
    SV Unter-Flockenbach
  • 20:00 - 10/12
    KSV Vatan Sport Bremen
    vs
    TuS Schwachhausen
  • 20:00 - 10/12
    OSC Bremerhaven
    vs
    Blumenthaler SV
  • 20:00 - 10/12
    SV Weidenhausen
    vs
    Steinbach
  • 20:00 - 10/12
    BTS Neustadt
    vs
    Union 60 Bremen
  • 20:00 - 10/12
    TuS Komet Arsten
    vs
    TS Woltmershausen
  • 20:00 - 10/12
    Kaiserslautern (Youth)
    vs
    FK Pirmasens
  • 21:00 - 10/12
    ASC 09 Dortmund
    vs
    SpVgg Vreden 1921
  • 21:00 - 10/12
    TuS Kirchberg 1909
    vs
    TSV Schott Mainz
  • 21:00 - 10/12
    Aumund-Vegesack
    vs
    Leher TS
  • 21:30 - 10/12
    Engers
    vs
    Wadegesi Heim
  • 21:30 - 10/12
    TSG Pfeddersheim
    vs
    Ahrweiler BC
  • 21:30 - 10/12
    FV Dudenhofen
    vs
    FSV Jagersburg
  • 21:30 - 10/12
    Hertha Wiesbach
    vs
    TUS Mechtersheim
  • 22:00 - 10/12
    FC 1906 Erlensee
    vs
    Rot-Weiss Walldorf
  • 22:00 - 10/12
    TuSpo Surheide
    vs
    ESC Geestemunde
  • 22:00 - 10/12
    Adams Sam Beek
    vs
    Erndtebruck
  • 22:15 - 10/12
    SC Preussen Munster II
    vs
    TSV Victoria Clarholz
  • Greece National B
  • 18:45 - 10/12
    AE Kifisias
    vs
    Ierapetra
  • 19:45 - 10/12
    Irodotos
    vs
    Kallithea
  • Saudi Arabia Division 2
  • 18:50 - 10/12
    Al Safa(KSA)
    vs
    Al-Sharq
  • 18:55 - 10/12
    Al Nairyah
    vs
    Wajj
  • 19:10 - 10/12
    Al-Washm
    vs
    Sajer FC
  • 19:20 - 10/12
    Al-Rayyan
    vs
    Al-Suqoor(KSA)
  • 19:30 - 10/12
    Bisha FC
    vs
    Al-Rawdhah
  • 19:35 - 10/12
    Qilwah
    vs
    Al Bukayriyah
  • 23:10 - 10/12
    Al Shuaib
    vs
    Al-Zlfe
  • 23:35 - 10/12
    Al-Ansar
    vs
    AL-jeel
  • Saudi Arabia Youth League
  • 18:50 - 10/12
    Al-Ettifaq (Youth)
    vs
    Al-Faisaly Harmah Youth
  • 18:50 - 10/12
    Al-Qadasiya (Youth)
    vs
    Al Wehda (Youth)
  • 18:55 - 10/12
    Hajer (Youth)
    vs
    Al-Fath (Youth)
  • 19:10 - 10/12
    Al-Shabab (Youth)
    vs
    Al-Hilal (Youth)
  • 19:10 - 10/12
    Al-Nasr (Youth)
    vs
    Al-Taawon Youths
  • 19:15 - 10/12
    Al Raed U20
    vs
    Arar (Youth)
  • 19:35 - 10/12
    Ohud Medina Youths
    vs
    Jeddah Youth
  • 19:45 - 10/12
    Al-Ittihad (Youth)
    vs
    Al Khaleej Youths
  • 23:45 - 10/12
    Al Ahli Jeddah (Youth)
    vs
    Al-Ansar Youths
  • Hạng Nhất Anh
  • 19:00 - 10/12
    Blackburn Rovers
    vs
    Preston North End
  • 19:30 - 10/12
    Rotherham United
    vs
    Bristol City
  • 21:00 - 10/12
    Reading
    vs
    Coventry City
  • 22:00 - 10/12
    Millwall
    vs
    Wigan Athletic
  • 22:00 - 10/12
    Blackpool
    vs
    Birmingham City
  • 22:00 - 10/12
    Swansea City
    vs
    Norwich City
  • 22:00 - 10/12
    Middlesbrough
    vs
    Luton Town
  • 22:00 - 10/12
    Stoke City
    vs
    Cardiff City
  • 22:00 - 10/12
    Sheffield United
    vs
    Huddersfield Town
  • Germany Regionalliga
  • 19:00 - 10/12
    SV Babelsberg 03
    vs
    Energie Cottbus
  • 19:00 - 10/12
    Lichtenberg 47
    vs
    Greifswalder FC
  • 19:00 - 10/12
    ZFC Meuselwitz
    vs
    Tennis Borussia Berlin
  • 20:00 - 10/12
    Kickers Offenbach
    vs
    Red and White Koblenz
  • 20:00 - 10/12
    Carl Zeiss Jena
    vs
    FC Lokomotive Leipzig
  • 20:00 - 10/12
    Alemannia Aachen
    vs
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
  • 20:00 - 10/12
    BSV Rehden
    vs
    VfV Borussia 06 Hildesheim
  • 20:00 - 10/12
    VFB Lubeck
    vs
    Bremer SV
  • 20:00 - 10/12
    SV Atlas Delmenhorst
    vs
    Phonix Lubeck
  • 20:00 - 10/12
    Bocholt FC
    vs
    Preuben Munster
  • 20:00 - 10/12
    FC 08 Hombrug
    vs
    Freiberg
  • 20:00 - 10/12
    FSV Mainz 05 (Youth)
    vs
    SG Barockstadt
  • 20:00 - 10/12
    TSV Steinbach Haiger
    vs
    Bahlinger
  • 20:00 - 10/12
    Hessen Kassel
    vs
    FSV Frankfurt
  • 20:00 - 10/12
    TSG Balingen
    vs
    Vfr Aalen
  • 20:00 - 10/12
    SSV Ulm 1846
    vs
    Eintracht Trier
  • 20:00 - 10/12
    SV Lippstadt
    vs
    Schalke 04 (Youth)
  • 20:00 - 10/12
    Monchengladbach AM.
    vs
    Duren
  • 20:00 - 10/12
    Wiedenbruck
    vs
    Wuppertaler
  • 20:00 - 10/12
    SV Rodinghausen
    vs
    Fortuna Koln
  • 20:00 - 10/12
    Wattenscheid 09
    vs
    Rot-Weiss Ahlen
  • 20:00 - 10/12
    SV Straelen
    vs
    Rot-Weiss Oberhausen
  • 20:00 - 10/12
    VfB Stuttgart II
    vs
    VfR Wormatia Worms
  • 21:30 - 10/12
    Koln Am
    vs
    FC Kaan-Marienborn
  • 22:00 - 10/12
    SSV Jeddeloh
    vs
    Hamburger SV (Youth)
  • Spanish Segunda Division B
  • 19:00 - 10/12
    Granada CF B
    vs
    UCAM Murcia
  • 22:00 - 10/12
    Alcorcon B
    vs
    CD Artistico Navalcarnero
  • 22:00 - 10/12
    Cadiz B
    vs
    Real Betis B
  • 22:30 - 10/12
    Burgos Promesas
    vs
    CD Cristo Atletico
  • 22:30 - 10/12
    UD Mutilve
    vs
    Alfaro
  • 22:59 - 10/12
    AD San Juan
    vs
    UD Logrones B
  • 22:59 - 10/12
    Rio Sports
    vs
    CD Tudelano
  • 00:00 - 11/12
    Sevilla Atletico
    vs
    Xerez Deportivo FC
  • 00:00 - 11/12
    CD Guijuelo
    vs
    Bergantinos CF
  • Slovenia 1.Liga
  • 19:00 - 10/12
    NK Bravo
    vs
    FC Koper
  • Malta Premier League
  • 19:00 - 10/12
    Birkirkara FC
    vs
    Balzan FC
  • 19:00 - 10/12
    Pieta Hotspurs
    vs
    Sirens
  • Indian Super League
  • 19:00 - 10/12
    FC Goa
    vs
    Odisha FC
  • 21:00 - 10/12
    Northeast United
    vs
    Chennai Titans
  • Danish U17
  • 19:00 - 10/12
    Esbjerg FB U17
    vs
    Nordsjaelland U17
  • 19:00 - 10/12
    Brondby IFU17
    vs
    LYNGBY FODBOLD CLUB U17
  • England U21 League Cup
  • 19:00 - 10/12
    Southampton U21
    vs
    Everton U21
  • 21:00 - 10/12
    Wolverhampton U21
    vs
    Cardiff City U21
  • Kenya Premier League
  • 19:00 - 10/12
    Kenya Police FC
    vs
    Bandari
  • 19:00 - 10/12
    Bidco United
    vs
    Tusker
  • 19:00 - 10/12
    FC Talanta
    vs
    Vihiga Bullets
  • 19:00 - 10/12
    Wazito FC
    vs
    Kariobangi Sharks
  • 19:00 - 10/12
    Mathare United
    vs
    Gor Mahia
  • 19:00 - 10/12
    KCB SC
    vs
    Nzoia United
  • Iceland Pre-Season Cup
  • 19:00 - 10/12
    Stjarnan Gardabaer
    vs
    Valur Reykjavik
  • Namibia Premier League
  • 19:00 - 10/12
    Black Africa FC
    vs
    Young Africans Sports Club
  • 20:00 - 10/12
    Julinho Sporting
    vs
    Life Fighters
  • 20:00 - 10/12
    Young Brazilians FC
    vs
    African Stars Windhoek
  • 21:00 - 10/12
    Pyeongtaek Citizens FC
    vs
    FC Civics
  • 21:00 - 10/12
    Orlando Pirates Windhoek
    vs
    United Africa Tigers
  • 22:00 - 10/12
    UNAM FC
    vs
    Tura Magic FC
  • Rwanda Womens League
  • 19:00 - 10/12
    AS Kigali (w)
    vs
    Kamonyi FC (w)
  • 19:00 - 10/12
    IPM WFC (W)
    vs
    Youvia WFC (W)
  • 19:00 - 10/12
    ES Mutunda (w)
    vs
    Fatima (w)
  • 19:00 - 10/12
    Bugesera (w)
    vs
    Freedom (w)
  • FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
  • 19:00 - 10/12
    KF Besa Doberdoll
    vs
    Lokomotiva Skopje
  • 19:00 - 10/12
    FK Rinija Gostivar
    vs
    FK Karaorman
  • 19:00 - 10/12
    Kamenica-Sasa
    vs
    Pelister Bitola
  • 19:00 - 10/12
    FK Sloga 1934 Vinica
    vs
    Detonit Plachkovica
  • 19:00 - 10/12
    FK Teteks Tetovo
    vs
    KF Arsimi
  • 19:00 - 10/12
    Voska Sport
    vs
    Borec Veles
  • 19:00 - 10/12
    Belasica Strumica
    vs
    FK Ohrid 2004
  • Germany Youth U17 League
  • 19:00 - 10/12
    SV Deutz 05 U17
    vs
    Monchengladbach U17
  • England League 1
  • 19:30 - 10/12
    Ipswich Town
    vs
    Peterborough United
  • 19:30 - 10/12
    Shrewsbury Town
    vs
    Bolton Wanderers
  • 21:00 - 10/12
    Forest Green Rovers
    vs
    Cheltenham Town
  • 21:00 - 10/12
    Burton Albion
    vs
    Derby County
  • 22:00 - 10/12
    Lincoln City
    vs
    Wycombe Wanderers
  • 22:00 - 10/12
    Cambridge United
    vs
    Plymouth Argyle
  • 22:00 - 10/12
    Bristol Rovers
    vs
    Port Vale
  • 22:00 - 10/12
    Milton Keynes Dons
    vs
    Fleetwood Town
  • 22:00 - 10/12
    Accrington Stanley
    vs
    Portsmouth
  • 22:00 - 10/12
    Oxford United
    vs
    Barnsley
  • 22:00 - 10/12
    Morecambe
    vs
    Charlton Athletic
  • 22:00 - 10/12
    Exeter City
    vs
    Sheffield Wednesday
  • NPF championship
  • 19:30 - 10/12
    Dartford
    vs
    Bath City
  • 21:00 - 10/12
    Slough Town
    vs
    Havant Waterlooville
  • 22:00 - 10/12
    Chippenham Town
    vs
    Ebbsfleet United
  • 22:00 - 10/12
    Concord Rangers
    vs
    Hungerford Town
  • 22:00 - 10/12
    Dover Athletic
    vs
    Worthing
  • 22:00 - 10/12
    Eastbourne Borough
    vs
    Oxford City
  • 22:00 - 10/12
    Farnborough Town
    vs
    Hemel Hempstead Town
  • 22:00 - 10/12
    Hampton Richmond Borough
    vs
    Cheshunt
  • 22:00 - 10/12
    St Albans City
    vs
    Chelmsford City
  • 22:00 - 10/12
    Welling United
    vs
    Taunton Town
  • 22:00 - 10/12
    Tonbridge Angels
    vs
    Weymouth
  • Cyprus 2 Division
  • 19:30 - 10/12
    Dignis Yepsonas
    vs
    Omonia 29is Maiou
  • 19:30 - 10/12
    AE Zakakiou
    vs
    Agia Napa
  • 19:30 - 10/12
    PAEEK
    vs
    Xylotympou
  • 19:30 - 10/12
    Othellos Athienou
    vs
    Omonia Aradippou
  • 19:30 - 10/12
    Peyia 2014
    vs
    MEAP Nisou
  • 19:30 - 10/12
    Ermis Aradippou
    vs
    Olympiada Lympion
  • Belgium Women\\\'s Premier League
  • 19:30 - 10/12
    Zulte Waregem VV (w)
    vs
    Oud Heverlee Leuven (w)
  • 21:30 - 10/12
    Club Brugge (w)
    vs
    KAA Gent Ladies (w)
  • 21:30 - 10/12
    Standard Liege (w)
    vs
    Racing Genk (w)
  • Northern German state premier league - bayern
  • 19:30 - 10/12
    VFB Fortuna Chemnitz
    vs
    international Leipzig FC
  • 22:00 - 10/12
    SC Velbert
    vs
    DJK Adler Union Frintrop
  • Schleswig Holstein Liga
  • 19:30 - 10/12
    TSV Bordesholm
    vs
    SV Grun-Weib Siebenbaumen
  • 20:00 - 10/12
    Heider SV
    vs
    Husumer SV
  • 20:00 - 10/12
    Union Neumunster
    vs
    Weiche Flensburg 08 II
  • 20:00 - 10/12
    TSV Pansdorf
    vs
    TSB Flensburg
  • 00:00 - 11/12
    Oldenburger SV
    vs
    Dornbreite Lubeck
  • Cyprus Division 3
  • 19:30 - 10/12
    Kouris Erimi
    vs
    Aspis Pylas
  • 19:30 - 10/12
    Asil Lysi
    vs
    ENAD Polis
  • Professional Tunisian League 2
  • 19:30 - 10/12
    AS Gabes
    vs
    A.S.Marsa
  • 19:30 - 10/12
    AS Mhamdia
    vs
    CS Korba
  • 19:30 - 10/12
    AS Oued Ellil
    vs
    CO Medenine
  • 19:30 - 10/12
    CS Bembla
    vs
    Jendouba Sport
  • 19:30 - 10/12
    Jerba Midoun
    vs
    ES Rades
  • 19:30 - 10/12
    J.S. Kairouanaise
    vs
    Espoir Rogba
  • Hạng 4 Anh
  • 20:00 - 10/12
    Harrogate Town
    vs
    Northampton Town
  • 20:00 - 10/12
    Carlisle United
    vs
    Barrow
  • 20:00 - 10/12
    Crewe Alexandra
    vs
    Leyton Orient
  • 21:00 - 10/12
    Rochdale
    vs
    Stockport County
  • 22:00 - 10/12
    Newport County
    vs
    Doncaster Rovers
  • 22:00 - 10/12
    Sutton United
    vs
    Colchester United
  • 22:00 - 10/12
    Grimsby Town
    vs
    Tranmere Rovers
  • 22:00 - 10/12
    Stevenage Borough
    vs
    Mansfield Town
  • 22:00 - 10/12
    Swindon Town
    vs
    AFC Wimbledon
  • 22:00 - 10/12
    Salford City
    vs
    Walsall
  • England Southern Premier League
  • 20:00 - 10/12
    Poole Town
    vs
    Winchester City
  • 22:00 - 10/12
    Beaconsfield SYCOB
    vs
    Salisbury FC
  • 22:00 - 10/12
    Chesham United
    vs
    Plymouth Parkway
  • 22:00 - 10/12
    Harrow Borough
    vs
    Tiverton Town
  • 22:00 - 10/12
    Hayes Yeading United
    vs
    Metropolitan Police
  • 22:00 - 10/12
    Merthyr Town
    vs
    Gosport Borough
  • 22:00 - 10/12
    North Leigh
    vs
    Dorchester Town
  • 22:00 - 10/12
    Swindon Supermarine
    vs
    Hartley Wintney
  • 22:00 - 10/12
    Truro City
    vs
    Hanwell Town
  • 22:00 - 10/12
    Weston Super Mare
    vs
    Bracknell Town
  • 22:00 - 10/12
    Yate Town
    vs
    Hendon
  • England Northern Premier League
  • 20:00 - 10/12
    Ashton United
    vs
    Liversedge
  • 20:00 - 10/12
    Belper Town
    vs
    Marske United
  • 20:00 - 10/12
    Nantwich Town
    vs
    Lancaster City
  • 20:00 - 10/12
    Stalybridge Celtic
    vs
    South Shields
  • 20:00 - 10/12
    Whitby Town
    vs
    Matlock Town
  • 21:00 - 10/12
    Bamber Bridge
    vs
    Stafford Rangers
  • 22:00 - 10/12
    Atherton Collieries
    vs
    FC United of Manchester
  • 22:00 - 10/12
    Gainsborough Trinity
    vs
    Warrington Rylands
  • 22:00 - 10/12
    Marine
    vs
    Guiseley
  • 22:00 - 10/12
    Morpeth Town
    vs
    Warrington Town AFC
  • 22:00 - 10/12
    Radcliffe Borough
    vs
    Hyde F.C.
  • England Ryman(Isthmian) League Premier Division
  • 20:00 - 10/12
    Brightlingsea Regent
    vs
    Horsham
  • 20:00 - 10/12
    Folkestone
    vs
    Bognor Regis Town
  • 20:00 - 10/12
    lewes
    vs
    Canvey Island
  • 20:00 - 10/12
    Potters Bar Town
    vs
    Margate
  • 21:00 - 10/12
    Bishop's Stortford
    vs
    Herne Bay
  • 21:00 - 10/12
    Hornchurch
    vs
    Kingstonian
  • 21:00 - 10/12
    Wingate Finchley
    vs
    Carshalton Athletic FC
  • 22:00 - 10/12
    Billericay Town
    vs
    Corinthian Casuals
  • 22:00 - 10/12
    Hastings United
    vs
    Bowers Pitsea
  • Welsh Premier League
  • 20:00 - 10/12
    Connahs Quay Nomads FC
    vs
    Aberystwyth Town
  • 20:00 - 10/12
    Flint Town
    vs
    UWIC Inter Cardiff
  • Ngoại Hạng Lebanon
  • 20:00 - 10/12
    Al-Ansar (LIB)
    vs
    Al-Nejmeh
  • Montenegro Prva Crnogorska Liga
  • 20:00 - 10/12
    Mornar
    vs
    Decic Tuzi
  • The lowlands of Scotland League
  • 20:00 - 10/12
    Spartans
    vs
    Gretna
  • Greece Divison C
  • 20:00 - 10/12
    Poros
    vs
    Almyros Gaziou
  • 20:00 - 10/12
    Marko
    vs
    Agios Nikolaos
  • Rwanda National League
  • 20:00 - 10/12
    Marines FC
    vs
    Gorilla FC
  • 20:00 - 10/12
    Kiyovu FC
    vs
    Police(RWA)
  • 23:30 - 10/12
    Etincelles
    vs
    Rayon Sports FC
  • Zambia Super League
  • 20:00 - 10/12
    Zanaco
    vs
    Green Buffaloes
  • 20:00 - 10/12
    NAPSA Stars
    vs
    Prison Leopards FC
  • 20:00 - 10/12
    Kabwe Warriors
    vs
    Nchanga Rangers
  • Belgium Reserve Cup
  • 20:00 - 10/12
    AS Eupen U21
    vs
    St.-Truidense U21
  • Burundi League
  • 20:00 - 10/12
    Vitalo
    vs
    Romania Inter Star
  • Chinese Champions League
  • 20:00 - 10/12
    Needham Market
    vs
    Rushden Diamonds
  • 20:00 - 10/12
    Stourbridge
    vs
    Alvechurch
  • 22:00 - 10/12
    Basford Utd
    vs
    Royston Town
  • 22:00 - 10/12
    Bedford Town
    vs
    Stratford Town
  • 22:00 - 10/12
    Coalville
    vs
    Rushall Olympic
  • 22:00 - 10/12
    Hitchin Town
    vs
    Barwell
  • 22:00 - 10/12
    Ilkeston Town
    vs
    Tamworth
  • 22:00 - 10/12
    Mickleover Sports
    vs
    Kings Langley
  • 22:00 - 10/12
    Nuneaton Borough
    vs
    Leiston FC
  • 22:00 - 10/12
    Redditch United
    vs
    Hednesford Town
  • 22:00 - 10/12
    St Ives Town
    vs
    Bromsgrove Sporting FC
  • German Frauen Bundesliga
  • 20:00 - 10/12
    Bayern Munchen (w)
    vs
    Bayer Leverkusen (w)
  • Uganda Premier League
  • 20:00 - 10/12
    SC Villa
    vs
    defense forces
  • Italy C1
  • 20:30 - 10/12
    Alessandria
    vs
    Montevarchi
  • 20:30 - 10/12
    A.C. Reggiana 1919
    vs
    Olbia
  • 20:30 - 10/12
    San Donato Tavarnelle
    vs
    Imolese
  • 20:30 - 10/12
    Sassari Torres
    vs
    Gubbio
  • 20:30 - 10/12
    Vis Pesaro
    vs
    Cesena
  • 23:30 - 10/12
    Lucchese
    vs
    Carrarese
  • 23:30 - 10/12
    Pontedera
    vs
    Fermana
  • 23:30 - 10/12
    Rimini
    vs
    Ancona
  • 23:30 - 10/12
    Robur Siena S.S.D.
    vs
    US Fiorenzuola
  • French Championnat Amateur
  • 20:30 - 10/12
    Racing Club de France
    vs
    Saint Malo
  • 21:00 - 10/12
    Saint Quentin
    vs
    Boulogne
  • 21:00 - 10/12
    Beauvais
    vs
    Rennes II
  • 21:30 - 10/12
    ES Wasquehal
    vs
    Haguenau
  • 22:00 - 10/12
    AS Furiani Agliani
    vs
    ASM Belfortaine
  • 22:00 - 10/12
    Jura Sud Foot
    vs
    Evian Thonon Gaillard
  • 22:00 - 10/12
    Louhans-Cuiseaux
    vs
    Frejus St-Raphael
  • 22:00 - 10/12
    Chartres FC
    vs
    Blois
  • 22:59 - 10/12
    Epinal
    vs
    Metz B
  • 22:59 - 10/12
    St Pryve St Hilaire
    vs
    Granville
  • 22:59 - 10/12
    Colmar
    vs
    Stade Reims II
  • 22:59 - 10/12
    Besancon
    vs
    Creteil
  • 22:59 - 10/12
    GOAL FC
    vs
    Yzeure AS
  • 00:00 - 11/12
    Lyonnais II
    vs
    Toulon
  • 00:00 - 11/12
    Lorient B
    vs
    FC Bergerac
  • 00:00 - 11/12
    Trelissac
    vs
    Stade Bordelais
  • 00:00 - 11/12
    Saumur OL
    vs
    Les Herbiers
  • 00:00 - 11/12
    Romorantin
    vs
    Angers II
  • 00:00 - 11/12
    CHAMALIERES
    vs
    Vierzon
  • 00:00 - 11/12
    Saint-Priest
    vs
    Marignane Gignac
  • 00:00 - 11/12
    Voltigeurs Chateaubriant
    vs
    Caen II
  • 00:00 - 11/12
    Hyeres
    vs
    Lyon Duchere
  • 00:00 - 11/12
    GRACES
    vs
    Sete FC
  • 00:00 - 11/12
    Auxerre B
    vs
    Aubagne
  • 00:00 - 11/12
    Sainte Genevieve Sports
    vs
    Bobigny A.C.
  • 00:00 - 11/12
    St. Maur Lusi
    vs
    Fleury Merogis U.S.
  • 00:00 - 11/12
    Maccabi Paris
    vs
    Poissy As
  • 00:00 - 11/12
    Chambly FC
    vs
    Guingamp B
  • 01:00 - 11/12
    Olympique Ales
    vs
    Canet Roussillon
  • Holland Ligue 3
  • 20:30 - 10/12
    Excelsior Maassluis
    vs
    Kozakken Boys
  • 20:30 - 10/12
    FC Lisse
    vs
    Jong Sparta Rotterdam (Youth)
  • 20:30 - 10/12
    Noordwijk
    vs
    HHC Hardenberg
  • 20:30 - 10/12
    OFC Oostzaan
    vs
    IJsselmeervogels
  • 20:30 - 10/12
    Scheveningen
    vs
    Rijnsburgse Boys
  • 21:00 - 10/12
    Quick Boys
    vs
    TEC
  • 21:00 - 10/12
    Spakenburg
    vs
    Koninklijke HFC
  • 21:00 - 10/12
    Volendam (Youth)
    vs
    Katwijk
  • 21:00 - 10/12
    AFC
    vs
    De Treffers
  • Ngoại Hạng Libya
  • 20:30 - 10/12
    Al Mahalla
    vs
    Al Zawi A
  • 20:30 - 10/12
    Asswehly SC
    vs
    Asaria
  • 00:00 - 11/12
    Al Ahli Benghzi
    vs
    Al Suqoor(LBY)
  • French Feminines D1
  • 20:30 - 10/12
    Dijon w
    vs
    Reims (w)
  • 20:30 - 10/12
    Rodez Aveyron (w)
    vs
    Guingamp (w)
  • 20:30 - 10/12
    ASJ Soyaux (w)
    vs
    Paris FC (w)
  • Belgium Women 1st National
  • 20:30 - 10/12
    Wuustwezel (w)
    vs
    Gent B (w)
  • 21:00 - 10/12
    Moldavo (w)
    vs
    Kontich FC (w)
  • 22:00 - 10/12
    Famkes Merkem (w)
    vs
    Oud Heverlee Leuven II (w)
  • 22:59 - 10/12
    ASE de Chastre (w)
    vs
    KSKV Zwevezele (w)
  • 22:59 - 10/12
    RAEC Mons (w)
    vs
    Westerlo (W)
  • 22:59 - 10/12
    Royal FC Liege (w)
    vs
    Ladies Genk B (w)
  • 22:59 - 10/12
    Standard Liege B (w)
    vs
    Anderlecht II (w)
  • 22:59 - 10/12
    Zulte-Waregem II (w)
    vs
    KVK Tienen (w)
  • Italy Campionato Primavera 4
  • 20:30 - 10/12
    Pro Vercelli U19
    vs
    US Fiorenzuola U19
  • 20:30 - 10/12
    Bari U19
    vs
    Avellino U19
  • 20:30 - 10/12
    Pro Patria U19
    vs
    Trento U19
  • 20:30 - 10/12
    Pontedera U19
    vs
    Novara U20
  • Hạng 5 Anh
  • 21:00 - 10/12
    Boreham Wood
    vs
    Southend United
  • 22:00 - 10/12
    Chesterfield
    vs
    Dorking
  • 22:00 - 10/12
    Yeovil Town
    vs
    Scunthorpe United
  • 22:00 - 10/12
    Bromley
    vs
    Wealdstone FC
  • 22:00 - 10/12
    Eastleigh
    vs
    Wrexham
  • 22:00 - 10/12
    Halifax Town
    vs
    Barnet
  • 22:00 - 10/12
    Gateshead
    vs
    Dagenham Redbridge
  • 22:00 - 10/12
    Maidenhead United
    vs
    Notts County
  • 22:00 - 10/12
    Maidstone United
    vs
    Altrincham
  • 22:00 - 10/12
    Solihull Moors
    vs
    Aldershot Town
  • 22:00 - 10/12
    Woking
    vs
    York City
  • England Conference North Division
  • 21:00 - 10/12
    Buxton FC
    vs
    Peterborough Sports
  • 21:00 - 10/12
    Chorley FC
    vs
    AFC Telford United
  • 22:00 - 10/12
    Banbury United
    vs
    Curzon Ashton FC
  • 22:00 - 10/12
    Chester FC
    vs
    Alfreton Town
  • 22:00 - 10/12
    Farsley Celtic
    vs
    Leamington
  • 22:00 - 10/12
    Gloucester City
    vs
    Darlington
  • 22:00 - 10/12
    Kettering Town
    vs
    AFC Fylde
  • 22:00 - 10/12
    Kings Lynn
    vs
    Bradford Park Avenue
  • 22:00 - 10/12
    Scarborough
    vs
    Brackley Town
  • 22:00 - 10/12
    Spennymoor Town
    vs
    Hereford United
  • 22:00 - 10/12
    Southport FC
    vs
    Boston United
  • 22:00 - 10/12
    Kidderminster Harriers
    vs
    Blyth Spartans
  • Scotland Bells Challenge Cup
  • 21:00 - 10/12
    Elgin City
    vs
    Clyde
  • 22:00 - 10/12
    Queen's Park
    vs
    Montrose
  • 22:00 - 10/12
    Raith Rovers
    vs
    Greenock Morton
  • 22:00 - 10/12
    Hamilton Academical
    vs
    Inverness
  • 22:00 - 10/12
    Kelty Hearts
    vs
    Linfield FC
  • Luxembourg National Division
  • 21:00 - 10/12
    Hostert
    vs
    Red Boys Differdange
  • 21:30 - 10/12
    CS Petange
    vs
    Mondercange
  • 22:00 - 10/12
    Swift Hesperange
    vs
    Jeunesse Esch
  • 22:59 - 10/12
    Victoria Rosport
    vs
    UN Kaerjeng 97
  • England Ryman(Isthmian) League
  • 21:00 - 10/12
    Chichester City
    vs
    Whitehawk
  • Scottish Highland Football League
  • 21:00 - 10/12
    Brechin City
    vs
    Deveronvale
  • 21:00 - 10/12
    Clachnacuddin
    vs
    Keith
  • 21:00 - 10/12
    Strathspey Thistle
    vs
    Buckie Thistle FC
  • 22:00 - 10/12
    Banks o Dee
    vs
    Brora Rangers
  • 22:00 - 10/12
    Forres Mechanics
    vs
    Inverurie Loco Works
  • 22:00 - 10/12
    Lossiemouth
    vs
    fraserburgh
  • 22:00 - 10/12
    Nairn County
    vs
    Formartine United
  • 22:00 - 10/12
    Rothes
    vs
    Huntly
  • 22:00 - 10/12
    Turriff United
    vs
    Wick Academy
  • Algerian Ligue Professionnelle 2
  • 21:00 - 10/12
    CRB Temouchent
    vs
    ASM Oran
  • 21:00 - 10/12
    ES Ben Aknoun
    vs
    JSM Tiaret
  • 21:00 - 10/12
    GC Mascara
    vs
    RC Relizane
  • 21:00 - 10/12
    MCB Oued Sly
    vs
    MC Saida
  • 21:00 - 10/12
    RC Kouba
    vs
    OM Medea
  • 21:00 - 10/12
    SC Mecheria
    vs
    NA Hussein Dey
  • 21:00 - 10/12
    SKAF Khemis Melina
    vs
    WA Boufarik
  • 21:00 - 10/12
    WA Tlemcen
    vs
    ES Mostaganem
  • Angola Girabola League
  • 21:00 - 10/12
    CRD Libolo
    vs
    Cuando Cubango
  • 21:30 - 10/12
    Progresso da Lunda Sul
    vs
    Isaac de Benguela
  • 21:30 - 10/12
    Sporting Cabinda
    vs
    Interclube Luanda
  • 22:00 - 10/12
    Petro Atletico de Luanda
    vs
    Sagrada Esperanca
  • VĐQG Sudan
  • 21:00 - 10/12
    Amal Atbara
    vs
    Al Shorta Al Qadarif
  • 21:00 - 10/12
    Al-Hilal Omdurman
    vs
    Haidoub FC
  • 21:00 - 10/12
    Al Zuma SC
    vs
    Tuti SC Khartoum
  • 23:30 - 10/12
    Hay Al Wadi
    vs
    Hay Al-Arab
  • Ireland Leinster Senior League
  • 21:00 - 10/12
    Castleview FC
    vs
    Rockmount
  • 21:00 - 10/12
    Ringmahon Rangers
    vs
    University College Cork
  • 21:00 - 10/12
    Avomdale United
    vs
    Blarney United
  • San Marino League
  • 21:00 - 10/12
    SP Cosmos
    vs
    Tre Penne
  • 21:00 - 10/12
    SP Libertas
    vs
    AC Juvenes
  • 21:00 - 10/12
    Faetano
    vs
    Cailungo
  • 21:00 - 10/12
    San Giovanni
    vs
    SP Domagnano
  • Botswana Premier League
  • 21:00 - 10/12
    Masitaoka FC
    vs
    Township Rollers
  • 21:00 - 10/12
    Morupule Wanderers FC
    vs
    Botswana Police XI SC
  • Wales FAW Championship
  • 21:00 - 10/12
    Cwmbran Celtic
    vs
    Trefelin
  • 21:00 - 10/12
    Pontardawe Town
    vs
    Cambrian Clydach
  • 21:00 - 10/12
    Ynyshir Albions
    vs
    Llantwit Major
  • 21:30 - 10/12
    Penrhyncoch
    vs
    Guilsfield
  • 21:30 - 10/12
    Goytre Utd
    vs
    Ammanford
  • Scottish Division Two
  • 22:00 - 10/12
    Stenhousemuir
    vs
    Forfar Athletic
  • 22:00 - 10/12
    East Fife
    vs
    Bonnyrigg Rose
  • Northern Ireland Premier League
  • 22:00 - 10/12
    Portadown
    vs
    Ballymena United
  • 22:00 - 10/12
    Dungannon Swifts
    vs
    Carrick Rangers
  • 22:00 - 10/12
    Larne FC
    vs
    Newry City
  • 22:00 - 10/12
    Glentoran FC
    vs
    Glenavon Lurgan
  • Northern Ireland IFA Championship
  • 22:00 - 10/12
    Ards FC
    vs
    Newington
  • 22:00 - 10/12
    Ballyclare Comrades
    vs
    Annagh United
  • 22:00 - 10/12
    Dundela
    vs
    Dergview FC
  • 22:00 - 10/12
    HW Welders
    vs
    Ballinamallard United
  • 22:00 - 10/12
    Institute FC
    vs
    Loughgall FC
  • 22:00 - 10/12
    Warrenpoint Town
    vs
    Knockbreda
  • England Northern League Division One
  • 22:00 - 10/12
    Loughborough Dynamo
    vs
    Corby Town
  • 22:00 - 10/12
    Mossley
    vs
    Witton Albion
  • 22:00 - 10/12
    Ossett United
    vs
    Shildon
  • 22:00 - 10/12
    Sheffield FC
    vs
    Dunston UTS
  • Portugal Campeonato Nacional II Women
  • 22:00 - 10/12
    FC Romariz (w)
    vs
    UR Cadima (w)
  • 22:00 - 10/12
    Vitoria SC (W)
    vs
    Famalicao B (W)
  • 22:00 - 10/12
    Rio Ave (W)
    vs
    Braga B (W)
  • 22:00 - 10/12
    Benfica B (W)
    vs
    Estoril Praia (w)
  • 22:00 - 10/12
    Valadares Gaia FC B (W)
    vs
    Barreirense (W)
  • 22:00 - 10/12
    AD Ovarense (w)
    vs
    Gil Vicente FC (w)
  • Kenya Super League
  • 22:00 - 10/12
    Kibera Black Stars
    vs
    Mombasa Elite
  • Gibraltar Premier Division
  • 22:00 - 10/12
    Lions Gibraltar
    vs
    Europa FC
  • 00:30 - 11/12
    Glacis United
    vs
    St Joseph's FC
  • Togo Premier Division
  • 22:00 - 10/12
    Anges FC
    vs
    ASKO Kara
  • 22:00 - 10/12
    Entente 2
    vs
    Gbohloesu
  • Niger Super League
  • 22:00 - 10/12
    Olympic FC
    vs
    ASN Nigelec
  • VĐQG Bờ Biển Ngà
  • 22:30 - 10/12
    Societe Omnisports De L'Armee
    vs
    San Pedro FC
  • 00:45 - 11/12
    ES Bafing
    vs
    SOL FC Abobo
  • Burkina Faso League
  • 22:30 - 10/12
    Real du Faso
    vs
    AS Douanes Ouagadougou
  • 00:45 - 11/12
    AS Sonabel
    vs
    Vitesse Delft
  • Spain Primera Division RFEF
  • 22:59 - 10/12
    Real Sociedad B
    vs
    CF La Nucia
  • 22:59 - 10/12
    Celta vigo b
    vs
    Cultural Leonesa
  • 00:00 - 11/12
    Real Madrid Castilla
    vs
    CF Talavera de la Reina
  • 00:00 - 11/12
    C.D. San Fernando Isleno
    vs
    Algeciras
  • 00:00 - 11/12
    Eldense
    vs
    SD Amorebieta
  • 00:00 - 11/12
    Numancia
    vs
    UD Logrones
  • Mali Premiere Division
  • 22:59 - 10/12
    Real Bamako
    vs
    AS Korofina
  • 22:59 - 10/12
    Cercle de Bamako
    vs
    AS Bakaridjan
  • 01:00 - 11/12
    Binga
    vs
    Afrique Football Elite
  • VĐQG Romania
  • 00:00 - 11/12
    Hermannstadt
    vs
    Farul Constanta
  • Cyprus 1 Division
  • 00:00 - 11/12
    Anorthosis Famagusta FC
    vs
    Olympiakos Nicosia FC
  • 00:00 - 11/12
    E.N.Paralimniou
    vs
    Apollon Limassol FC
  • Futsal Spain Division De Honor
  • 00:00 - 11/12
    Antequera Futsal
    vs
    Levante Futsal
  • 00:00 - 11/12
    F.C.Barcelona Futsal
    vs
    Peinsa F.S. Cartagena Futsal
  • 00:00 - 11/12
    EiPozo Murcia Turistica Futsal
    vs
    Catgas Energia Futsal
  • 00:00 - 11/12
    Vaidepenas Futsal
    vs
    Inter Movistar Futsal
  • 00:00 - 11/12
    Jaen Paraiso Interior Futsal
    vs
    Xota Navarra Futsal
  • 00:00 - 11/12
    Noia Portus Apostoli Futsal
    vs
    Manzanares FS Futsal
  • 00:00 - 11/12
    Palma Futsal
    vs
    Real Betis Futsal
  • 00:00 - 11/12
    Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
    vs
    Cordoba Futsal
  • Holland Derde Divisie
  • 00:00 - 11/12
    GVV Unitas
    vs
    RKVV DEM
  • Israel C
  • 00:15 - 11/12
    Hapoel Bnei Arrara Ara
    vs
    MS Pardes Hana Karkur
  • 00:40 - 11/12
    MS Hapoel Lod
    vs
    Hapoel Azor
  • 01:00 - 11/12
    AC Hamachtesh Givataim
    vs
    Hakoah Amidar Ramat Gan FC
  • LaLiga 2
  • 01:00 - 11/12
    Villarreal B
    vs
    Tenerife
  • 01:00 - 11/12
    Andorra CF
    vs
    Leganes
  • 03:00 - 11/12
    Real Zaragoza
    vs
    SD Huesca
  • Belgian First Amateur Division
  • 01:30 - 11/12
    Francs Borains
    vs
    Patro Eisden
  • 01:30 - 11/12
    Gent B
    vs
    RFC de Liege
  • 01:30 - 11/12
    Thes Sport
    vs
    Rupel Boom
  • 02:00 - 11/12
    Charleroi B
    vs
    Olympic Charleroi
  • 02:00 - 11/12
    KSK Heist
    vs
    KFC Mandel United
  • 02:00 - 11/12
    Hoogstraten VV
    vs
    Ninove
  • 02:00 - 11/12
    LaLouviere
    vs
    Dessel Sport
  • Belgian Second Division
  • 02:00 - 11/12
    Lierse
    vs
    FCV Dender EH
  • Cuban Championship
  • 03:00 - 11/12
    Artemisa FC
    vs
    Santiago de Cuba
  • VĐQG Guatemala
  • 03:30 - 11/12
    Coban Imperial
    vs
    C.S.D. Comunicaciones
  • Portugal League Cup
  • 03:45 - 11/12
    Oliveirense
    vs
    FC Arouca
  • Chile Primera Division Women
  • 04:00 - 11/12
    Universidad de Chile (w)
    vs
    CCD Fernandez Vial (w)
  • VĐQG Honduras
  • 05:30 - 11/12
    CD Motagua
    vs
    CD Olimpia

Xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến chưa bao giờ đơn giản đến vậy Khi bạn chỉ cần truy cập vào trang web Ca Khia TV là có thể xem lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ và chi tiết. Giúp bạn biết được lịch của bât kỳ giải đấu nào, từ lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Serie A, La Liga,… 

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá

Hiện tại là thời đại của công nghệ số, cho nên tất cả mọi thông tin đều được cập nhật lên mạng internet đầy đủ, trong đó có cả bóng đá. Khi có rất nhiều website bóng đá trực tuyến được ra đời, giúp bạn biết được những thông tin mà mình cần nhanh nhất. 

Cà Khịa TV được đánh giá là một trong những website bóng đá online hàng đầu Việt Nam. Khi chúng tôi cập nhật toàn bộ các thông tin về bóng đá quan trọng nhất, trong đó có cả lịch bóng đá hôm nay. Giúp bạn có thể tìm và xem lịch của bất kỳ giải đấu nào trên thế giới và trong nước.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Trang web Cà Khịa Live cũng không bao giờ thu phí người dùng, nên bạn có thể xem lịch thi đấu trực tuyến hoàn toàn miễn phí. Thông tin mà bạn nhận được khi xem lịch bóng đá tại đây cũng khá đầy đủ và chuẩn xác. Giúp bạn tìm được những thông tin mà mình cần cực kỳ nhanh.

Tại Cakhia Live, ngoài biết được lịch bóng đá trực tuyến, bạn còn biết thêm các thông tin khác như tin tức, kết quả, tỷ lệ kèo, bảng xếp hạng,…. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết bất kỳ thông tin bóng đá nào, đây là website mà bạn nhất định phải truy cập.

Lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Hiện tại chúng tôi không chỉ cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Bundesliga, World Cup,… Mà tại CaKhia Live, bạn còn biết được lịch bóng đá được phát sóng trên TV. Khi bạn sẽ biết được lịch trực tiếp trên những kênh bóng đá lớn nhất Việt Nam như VTV, VTV3, VTV6, K+, FPT Play, SCTV,….Giúp bạn biết các trận đấu sẽ được phát sóng trên những kênh này để thu xếp thời gian xem hợp lý.

Khi xem lịch thi đấu hôm nay trên những kênh thể thao lớn tại CaKhia TV, bạn sẽ nắm được toàn bộ các thông tin quan trọng như thời gian phát sóng, bình luận viên cho trận đấu, sân thi đấu, đội hình ra sân,… một cách chi tiết.

Lịch bóng đá hôm nay được tường thuật trên Cà Khịa TV

Cà Khịa TV cũng được biết đến như là website phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Cho nên khi truy cập vào đây, bạn có thể dễ dàng tìm và xem trực tiếp những trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất mỗi ngày.

Đương nhiên trước đó, chúng tôi cũng sẽ cập nhật lịch tường thuật trực tiếp mỗi ngày khá là đầy đủ. Giúp bạn biết được hôm nay Cakhia Live phát sóng các trận đấu bóng đá nào, thời gian thi đấu ra sao và các thông tin khác. Để bạn sắp xếp thời gian và xem trực tiếp trận đấu bóng đá mình thích tại đây chuẩn nhất.

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 

Ngoại Hạng Anh là giải bóng đá hấp dẫn nhất hành tinh hiện nay. Cho nên tại Việt Nam, số lượng người theo dõi giải đấu này cũng khá lớn. Biết được điều này, chúng tôi cũng cập nhật lịch thi đấu bóng đá Anh khá là đầy đủ và chính xác.

Chỉ cần vào đây, bạn sẽ dễ dàng biết được lịch bóng đá Anh ở cả 38 vòng đấu. Mỗi vòng sẽ có 10 trận đấu bóng đá thì Cà Khịa TV đều cập nhật lịch cho tất cả. Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh cũng cực kỳ sớm, cụ thể là trước khi các trận đấu diễn ra ngày.

Lịch thi đấu C1 

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1 cũng là một giải bóng đá khá được yêu thích tại Việt Nam. Chính vì thế, chúng tôi cũng cập nhật lịch bóng đá C1 đầy đủ và chuẩn xác nhất. Giúp bạn biết lịch từ ở vòng bảng cho đến trận chung kết giải bóng đá này.

Khi xem lịch C1 tại đây, bạn cũng sẽ biết được thông tin cực kỳ đầy đủ và chính xác. Thêm vào đó, thời gian mà chúng tôi đưa ra lịch cũng khá là sớm.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá đầy đủ các giải đấu

Không chỉ có 2 giải đấu kể trên, tại CaKhia Live bạn còn được biết lịch bóng đá hôm nay ở rất nhiều các giải đấu hàng đầu thế giới khác. Cụ thể đó là:

  • Lịch thi đấu World Cup
  • Lịch thi đấu Euro
  • Lịch thi đấu Copa America
  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu League 1
  • Lịch thi đấu V-League
  • Ngoài ra còn có lịch bóng đá  của rất nhiều giải đấu khác.

Khi vào Cakhia TV, bạn cũng dễ dàng tìm được lịch của đội bóng, câu lạc bộ mà mình yêu thích. Bởi tất cả các CLB bóng đá hàng đầu trên thế giới hiện nay, từ Real Madrid, Man United, Liverpool, Man City, Bayer Munich, Barcelona, Juventus,… cũng đều được chúng tôi cập nhật lịch bóng đá đầy đủ.

Thêm nữa, thời gian mà chúng tôi cung cấp lịch cho các CLB bóng đá hàng đầu cũng khá là sớm. Thông tin thì cực kỳ đầy đủ và đa dạng cho bạn tham khảo.

Để bạn biết được hôm nay, ngày mai thế giới bóng đá diễn ra các trận đấu nào hấp dẫn hay là CLB mình yêu thích có thi đấu hay không. Chúng tôi cũng cập nhật lịch của tất cả các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay và ngài mai của tất cả các giải đấu.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật thì luôn liên tục, nghĩa là chỉ cần vào CaKhia TV, bạn sẽ biết được lịch thi đấu hôm nay và ngày mai đầy đủ nhất ở bất kỳ lúc nào. 

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam hàng đầu

Không chỉ có các giải đấu lớn, các CLB hàng đầu mà Cà Khịa Live còn cập nhật lịch bóng đá Việt Nam cực kỳ đầy đủ và chính xác. Cụ thể như sau:

  • Chúng tôi hiện tại đang cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các trận đấu mà đội tuyển Việt Nam tham gia, từ AFF Cup, Sea Games, vòng loại World Cup, U23 Châu Á,..
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch cũng khá sớm, cụ thể là trước 3 ngày khi trận đâu được diễn ra
  • Tất cả các thông tin quan trọng cũng được chúng tôi cung cấp cho bạn tham khảo, từ thời gian thi đấu, đội hình ra sân, sân tổ chức trận đấu,…
  • Thêm vào đó, các thông tin trước trận đấu của hai đội như thực lực, phong độ, thành tích đối đầu, bảng kèo nhà cái,.. cũng được CaKhia TV cung cấp đầy đủ cho bạn tham khảo
  • Ngoài ra, chúng tôi còn cho bạn biết lịch phát sóng bóng đá Việt Nam trên những kênh thể thao lớn nhất trong nước. Giúp bạn lựa chọn được nơi để xem trực tiếp trận đấu của đội tuyển dễ dàng hơn.
lich-bong-da-tat-ca-cac-giai-dau-tren-the-gioi
Lịch bóng đá tất cả các giải đấu trên thế giới

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá tại CaKhia TV hay không?

Trên mạng hiện tại không thiếu các trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho bạn tham khảo. Nhưng CaKhia TV luôn được rất nhiều người dùng đánh giá cao, bởi chúng tôi có những ưu điểm sau đây:

  • Hoàn toàn miễn phí: CaKhia TV hiện tại không thu phí bất kỳ người dùng nào. Cho nên bạn có thể truy cập vào đây bất kỳ lúc nào để xem lịch bóng đá trực tuyến mà không tốn bất kỳ chi phí nào. 
  • Cập nhật lịch bóng đá đa dạng: Chỉ cần vào đây, bạn có thể biết được lịch thi đấu của tất cả các giải đấu, câu lạc bộ trên toàn thế giới và trong nước. Thêm vào đó, lịch phát sóng tại các kênh bóng lớn hay những website hàng đầu cũng được CaKhia Live cập nhật đầy đủ
  • Thời gian cập nhật sớm: Cakhia TV luôn luôn là trang web cung cấp lịch bóng đá trực tuyến sớm nhất trên mạng. Khi chúng tôi luôn cập nhật lịch trước ít nhất 1 ngày trận đấu chính thức được bắt đầu
  • Thông tin đầy đủ: Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, bạn cũng nắm được tất cả các thông tin quan trọng, từ thời gian trận đấu bắt đầu, sân thi đấu, đội hình xuất phát, trọng tài bắt chính,…
  • Thông tin trước trận được cung cấp đầy đủ: Tại đây, bạn còn được tham khảo những thông tin trước trận của hai đội khá đầy đủ, từ phong độ những trận đấu gần đây, lịch sử đối đầu trong quá khứ, thực lực, bảng kèo nhà cái,…
  • Giao diện dễ sử dụng: Một lợi ích nữa khi bạn xem lịch bóng đá tại đây, đó là giao diện cực kỳ dễ sử dụng. Giúp bạn có thể tìm và xem được lịch cực kỳ nhanh chóng.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Cakhia TV

Như chúng tôi đã chia sẻ ở trên, giao diện của Cakhia Live được thiết kế để tất cả mọi người có thể sử dụng dễ dàng. Cho nên để tìm lịch của bất kỳ CLB, giải đấu hay là các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay khá là đơn giản. Chỉ cần bạn làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên bạn sẽ sử dụng máy tính, điện thoại, laptop,.. được kết nối mạng rồi truy cập vào Cakhia TV
  • Bước 2: Tiếp theo bạn sẽ nhìn lên thanh Menu rồi chọn vào mục Lịch Thi Đấu
  • Bước 3: Tại đây bạn sẽ thấy lịch sẽ được chúng tôi chia theo từng ngày hoặc là từng giải đấu khác nhau. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết lịch bóng đá hôm nay thì chỉ cần chọn ngay tương ứng. Hoặc nếu bạn muốn biết lịch của giải đấu thì hãy chọn giải bóng đá mình thích
  • Bước 4: Cuối cùng, bạn chỉ cần tìm trận đấu mà mình muốn xem rồi chọn vào để biết các thông tin là xong.

Ngoài ra, Cà Khịa Live còn đang sử dụng nền tảng đường truyền khá hiện đại. Cho nên bạn sẽ thấy tốc độ load website khá là nhanh.

Để tìm và xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh, chính xác và đầy đủ nhất, bạn nên truy cập vào Cakhia TV. Bởi khi vào đây, bạn có thể xem lịch bóng đá hôm nay, lịch thi đấu của bất kỳ giải đấu, câu lạc bộ nào mà mình thích. Thêm vào đó, thời gian mà bạn tìm kiếm những thông tin mình cần cũng khá là nhanh chóng.

X
X
X

ONBET